hatuwahii inamaanisha ya kwamba bwana juliani ameona ya, ya kwamba amekabiliwa na mashtaka mengi ambayo yanamkabili kifedha pia yanaikabili njia zake ama ya mienendo yake jinsi yanavyoenenda na ameona ya kwamba hata mawakili wanaomwakilisha ni kumaanisha ya kwamba kuna mambo mengi ambayo bado yameanza kujitokeza zaidi ya haya ambayo sasa tunayashuhudia kati ya hii kesi ambayo iliamuliwa hapa gorgi akatozwa zile dola milioni mia moja arobaini na nane kuna mambo ambayo yameanza kujitokeza kwa mfano ameanza kushtakiwa ya kwamba amewaibia na kuwalagai wa, uh, wale watu waliokuwa namfanyia kampeni um, yani zao na bwana trump na pia amekabiliwa na shtaka ya kwamba amekuwa na uvijaji wa pesa mishahara na kwa hivyo utaona ya kwamba yote yanamhusu na kwa hivyo hana njia nyingine ila tu kutangaza kutangazaa lakini hatua hii aliyoichukua kwa mtazamo wako unadhani inachochewa kisiasa pengine ni katika hali ya kumwondoa umaarufu wake kisiasa na maisha yake ya kijamii naona kwa upande wote ni yote mawili kwa sababu sasa hivi uh, ni kumaanisha ya kwamba ameshindwa jimbo la new york linamtilia li mashaka jimbo la georgia sasa hivi anashitakiwa kwa hivyo ni kumaanisha ya kwamba akiwa na hali ya uvujaji wa fedha na pia katika siasa zake za kudai ya kwamba kura zilibiwa kwa hivyo sifa zake ni mbaya na ukumbuke ya kwamba yeye ndiye kiunga mkono mkuu wa bwana trump kwa hivyo mambo haya yote na pia wana wanaona ya kwamba uh, chama aibu na jambo jingine ambalo pia linalojitokeza ni kwamba bwana bwana uieni aliyekuwa mwenye kuongea zaidi na pia mtetezi wake bwanatrump ni kumaanisha zile kesi walizo nazo kotini ambazo ndizo alizokuwa akiongoza kwa hivyo ni kumaanisha atajiondoa katika kesi zile sasa yeye awe ndiye mshtakiwa kwa hivyo katika mambo haya yote yakiendelea kujitokeza ni kumaanisha ya kwamba sasa itabidi kundi lake pia nalo liweze kujitokeza liweze kuonyesha je alivuja pesa je alimtumia alitumia wanawake vibaya pale kazini je anapomwakilisha uh, bwana trump aliweza kusema yaliyo ya, ya kweli kwa hivyo anachunguzwa kurunzi lote linamtazama je wanawake hao wawili uh, katika jimbo la georgia wana uwezo wa kukata rufaa kwa hatua hii au hapo inakuwaje wana uwezo wa kukata maanaake walipatiwa waliambiwa kwamba wasarifu gharama hizo kwa hivyo sasa hivi bwana glni akisema ya kwamba ana dola kati ya dola na dola hmm. milioni moja na milioni kumi mali yake yote kwa ujumla ni kumaanisha ya kwamba zile mia moja na arobaini na nane bilioni hawatalipwa kwa hivyo sasa hivi itabidi warudi mahakamani ili waweze kukataa kupinga kusema ya kwamba bwana gueni lazima alipe zile pesa ambazo wamekabiriwa na mashtaka lakini kwa uhakika akifaili ama akiweza kufile ni kumaanisha ya kwamba wale dada hawataweza kupata zile milioni mia moja na arobaini na nane au bilioni