kutoka studio 15 hii ni hii ni voa express, express kutoka hapa washington dc idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika mambo yakiwa safi sana nikiamini kwamba popote ulipo ikiwa ni siku maalum kabisa tarehe 14 februari ambayo kwa kweli kote uli mwingine waasema ni siku ya wapenda nao au valentine sijui labda pengine mambo yanakuendea vipi lakini matumaini yangu ni kwamba una furaha namna sisi tulivyona furaha hapa washington dc na kukuletea washington uh, express ama VOE, express hivi leo jina langu harizonkamana hapa studio ni mimi abdu shakur abud na kutoka hapa washington moja kwa moja tunawatakia wasikilizaji wetu wote siku ya valentine bila shaka leo wapenda nao lakini uh, kama unajua siku hii imevuka mpaka sasa sasa haiko tena siku ni kwa ah, hapa marekani uh-huh. imezidi mpaka mpaka mpaka zamani watu familia lakini isizidi mpaka shule sasaaakaas zadi kuhusianaasiku yawapenda nao na vilevile tuna mambo ya teknolojia ambapo kijana mmoja mbunifu kutoka kule afrika nchi ya malawi ameleta nishati mbadala tutafahamu zaidi nini amefanya kando na hilo tutaangalia kuhusu mambo ya wale ambao kwa kweli kabisa wanasema kwamba uh, shughuli yao ya kuangalia hali ilivyo kutokana na majibu tuliyouliza siku ya mapenda nao hapo napo pia tutasikia majibu mengiya mengi waskilizaji wetu wa. walivyosema mziki kama ilivyo kawaida Hatukosi. unakuwa ni vizuri kwenye voa express lakini naona moja kwa moja tuanze na shughuli ya wapendanao wapenda auaya au? basi hebu tueleze ulipokua ukisema shakuru umesema nini mambo yameingia kwenye shule kwanza nataka kusikia kwanza eh, siku ya wapendanao imeingiajeunajua wamekuja wa wamesema kwamba mwaka huu idadi ya watu ambao wanataka swala la wapendanao ni kwamba imeingia katika shule na kusababisha familia familia wanatumia karibu dola 19 mwaka huu kutumia kutoa zawadi kununua maua wa, katika, mzazi? mzazi katika familia wa... kila fam, familia mm. kwa sababu sasa wale katika shule Denam. watoto wamelazimishwa kwamba umletee rafiki yako zawadi na ya ikiwa ni niperemende naye yakuletee na ya lakini tena kuna shule nyingine wanalazimisha watoto wanasema klasi ikiwa na watoto ishirin na nane walete zawadi kwa watoto wale wote ishirina nane kwa hivyo familia imebanwa kweli kweli na sasa. wakati huo maduka yatakuaje sii furaha kwa maduka biashara ya valentine mwaka jana hapa marekani ilikuwa dola bilioni 25 ni sherehe ambayo zimeendelea katika sehemu mbalimbali kando na hilo shakuru mwaka huu watu wengi wanalalamika kwamba shughuli na hali ya uchumi me, imekuwa ni mbaya ulimwenguni na kwamba kuna tatizo kubwa ifikapo swala la hilo la sikukuu kwa wapendanao hasa katika mataifa ambayo labda yanazembea kiuchumi na ni jambo ambalo kweli linaendelea kutishia na kuwa vigumu zaidi na sijui pengine kwenye laini uh, ya simu tunaye mmoja yeye anajulikana kama beti kwa mboka ni mwanadada yuko kule nairobi ningependa nikukaribishe kukaribishe beti wewe mwenyene utueleze hali ilivyo na taswira ilivyo ya siku hii ya yawapendanao mambo yako vipi asanti sana harizon uh, nikiwa katika jiji la nairobi uh, zile shamrashamra ambazo zimekuwa zikishuhudiwa katika miaka iliyopita hazijaweza uh, kufanyika kwa sababu ya hali ngumu ya kiuchumi so nimeona kushuhudia wakenya wakiendelea tuna shughuli zao za kawaida ujaona warembo wakiwa wamevalia yale mavazi mekundu hali tu ni ya kawaida hata ni kama hiyo shuguli hata waitambue na sijui kama pengine labda unaona kama shughuli hii ya valentine huwa inawashinikiza vijana zaidi kuumia kiuchumi labda pengine kutokana na matarajio kutoka kwa wapenzi wao unaona kama huwa ina matatizo yote inaowaletea vijana ni kweli kabisa aa hawa vijana ambao wana muka um, wa umri uh, kwa kwa kimombo tunasema the millennial ndio wanapata changamoto sana kutoka kwa wapendo wao ama wapenzi wao kwa sababu kuna ile uh, tashishi ya kwamba nina mpenzi labda hajaninunulia ajani maua ajaninunulia chocolate ambazo, na zawadi zile zinginezo ambazo wanaopendana huwa wanapatiana siku hii ya leo na mwisho labda mpango wako mwenyewe wewe mipango yako labda jioni jioni kuna mipango yote labda kukutana na marafiki sio lazima awe mpenzi labda hata marafiki zako au familia <laughs> mipango yangu mimi ni mkatoliki so siku ya leo imekuwa ni siku ambayo pia uh, katika kanisa la katholiki tunaita siku ya majivu nikitoka kazini nitaenda kanisani kuabudu mwenyezi mungu ili pia nami nipate hiyo fursa ya kwa majivu kwa sababu leo ni uh, jumatano takatifu aya unaona basi sasa huyo amechanganya leo siku hiyo imechanganya siku ya h majivu. majivu lakini ye hashughuliki na valentine yeah, misho yeah. atakwenda kanisani kwa sababu ya shughuli au ile hafla ya majivu kwake lakini kado na hilo amesema jiji la nairobi ambapo yeye yupo sasa hivi anasema kwamba mambo sio ya kawaida yaani shughuli si haijanoga sana yeah. labda pengine akisema ni kutokana na hali ya kiuchumi na hali ya kisiasa vilele watu wanalia maisha magumu sana sehemu nyingi za dunia na kwa hivyo kuna wengine ambao hawakubaliannao kama huyu mwimbaji mc njagi akitwambia sitambui valentine mimizi tambuangi aentin wasasi wa ngu walinileyanĩkiwa gangste iyo mamba ya usft mimizi wesanangi nayoo ile mitanilĩwekelewanĩkiwa nundogo mama ya ngu alikua itra na mbamba ya ngu alikua india ndanda chesa yalikuwa machache ma masaa ya masa kupendana yanatoka wapi pii ukichesa kindoko unaenda kuvunja kuni ama mbamba mba ya konjioni yatakunja kũkufunja ni wewe na watu wenu imizitamuangiei wasai wangu walinile walinileyanĩkiwa Softy me Mizy was a non llelmaisha magumuamoaoleaeta mauaatuanapelea katia chakula cha usiku mgahawa inapata esa aino ituseme katika nci ambazo zenye, nafasi, kama hapa, watu enye afaikasa tunaendelea kusiilizautoaamarekanuitoawenye a apenda nayo ambao bado tutarud kusikia maoni baadaye kwenye barazani kuna swala la teknolojia hapo ambapo kijana mmoja kutoka eneo la vijijini nchini malawi ambay akumaliza masomo yake ya shule kamo ya kmanda ameleta umeme kwa jamii yake kwa kile anachosema ni inayotumia hewa kama mbadala wa mafuta au betri. Alam, hata hivyo wana maswali kuhusu jinsi mfumo unavyofanya kazi lakini serikali ya malawi imeahidi kutoa ufadhili kwa mbunifu huyo chipkizi lamek masina anaripoti kutoka wilaya ya dowa huko malawi naye mwenzetu bmj muridhi anasimulia zaidi ubunifu wa mvumbuzi rnest andrew unalenga kwa kiasi kikubwa kuokoa pesa ambazo wanakijiji hutumia kununua tochi na batri za kutumia katika nyumba zaobaada ya kugundua kuwa tunakabiliwa na matatizo mengi kwa kukosa kutumia umeme nilipata wazo la kujaribu kuzalisha umeme sasa tupo hapa kijana huyo mwenye umri wa miaka 1 na mi aliyeacha shule ya upili anasema jenereta yake hutoa hutoavolti 1 za umeme sasa ameunganisha nyumba tisa kutoka kwa aliyojitengenezea mfumo huu unazalisha umeme kwa kutumia hewa kutoa mwangaza mimi hutumia umeme uliohifadhiwa kwenye chupa inajaribu kutumia nguvu za sumaku ili kubaini ni kiasi gani cha umeme inachoweza kutoa baada ya hapo inazalisha umeme kulingana na idadi ya nyumba inazotaka kuzisambazia umeme lakini wataalamu wanalalamika kuhusu kushindwa kwa andrew kueleza jinsi yanavyotumia hewa kuzalisha umeme baadhi wakisema kwamba huenda anaficha uvumbuzi huo kimakusudi ili kuzuia wengine kuuiga alii katumba ni mhandisi wa umeme hatujui anatumia hewa ya aina gani hewa inafanya nini kuzalisha umeme hatujui na hasemi je anaingizaje hewa kwenye mfumo wake wa kuzalisha umeme hatujui na wala haelezi kwa hivyo tunawezaje kutathmini ubunifu wake tunawezaje kusaidia kama wahandisi How can we katumba anasema ikithibitishwa kuwa ni kweli ubunifu wa andrew ungekadiriwa kuwa wa ajabu zaidi duniani andrew amewashawishi majirani ambao awali walikuwa na shaka mr i ni miongoni mwa wanaonufaika na umeme huo wa bure nilikuwa miongoni mwa waliokuwa wakitilia shaka uwezo wake wa kuzalisha umeme ambao tunaweza kuutumia majumbani mwetu lakini nilipoona kwamba ameweza kuunganisha nyumba ya wazazi wake ndipo nilimwomba sambaze kwa nyumba yangu pia sasa maisha ni rahisi wanakijiji pia hutumia umeme huo wa bure kuchaji simu zao na kuunganisha mashine za kunyolea za umeme waziri wa nishati ibrahim matola hivi karibuni alieleza kufurahishwa kwake na uvumbuzi huo achieve... ubunifu huo unaweza kutuwezesha kufikia hatua ya upatikanaji wa umeme lakini sio tu ufikiaji uwezo wa kumudu na pia uendelevu mamlaka za wilaya ya doa zimetoa mafunzo nyaya na umeme vazi la kujikinga na kifaa cha kupimia kupimialt ya umeme serikali ya malawi imepanga kundi la wataalamu kutathmini kwa kina uvumbuzi huo kwa madhumuni ya kutambua maeneo ya kusaidia wakati huo huo andrew anaendelea na juhudi zake za kutaka kusambaza umeme kwa kijiji kizima na kutimiza ombi la serikali la kusambaza umeme kwa shule ya msingi ya umma iliyo karibu basi unaona mambo hayo shakur wabunifu vijana maanake ndio wakati huu sasa vijana wanabidi kujitegemea ndo hiyo kuna mtu anauliza afrika itaendelea siku gani kwa hivyo ikiwa vijana kama hawa hawawezi kuhamasishwa na kufanya mambo yao itakuwa shida lakini unaona wakipata nafasi wanaweza moja kwa moja kufanya kazi kubwa basi sasa tupate habari za kimataifa nam zaidi ya watu milioni mia 2 kutoka maeneo matatu yenye nyakati tofauti pamoja na visiwa 17e leo jumatatu huko indonesia wamepiga kura ya rais na bunge macho yote yameelekezwa kwa atakaye mrithi rais joko widodo ambaye anaondoka ofisi baada ya kuhudumu kwa mihula miwili ya miaka mitano kila moja anayetarajiwa zaidi kushinda ni prabo subinato, subianto ambaye ni waziri wa ulinzi mwenye umri wa miaka 7bb na ambaye amewania urais kwa mara ya tatu hii sasa baada ya kushindwa mara mbili na widodo jeshi la ukraini limesema mapema leo kwamba limeharibu meli ya kijeshi ya rasia yenye uwezo wa kutua ndege kwenye bahari ya black sea karibu na eneo linalokaliwa na rasia la craimea jeshi hilo limetambulisha meli hiyo kama siza kunikov likiongeza kuwa ilikuwa kwenye maji karibu na mji wa alupka wakati iliposhambuliwa kufikia sasa hakuna ripoti yoyote kutoka upande wa rasia kuhusiana na tukio hilo vikosi vya ukraine vimeharibu meli kadhaa za rasia kwenye bandari ya black sea tangu rasia ipofanya uvamizi halisi dhidi ya ukraine karibu miaka miwili iliyopita wizara ya ulinzi ya rusia imeripoti kuwa mfumo wake wa ulinzi wa anga umeharibu droni ts za ukraine usiku kucha zikiwemo sita kwenye bahari ya black sea jaji mmoja wa italy ameamua kuwa wafanyakazi wawili wa wilio, umoja wa mataifa hawawezi kuhukumiwa kutokana na vifo vya balozi wa, wa itali huko jamhuri ya kidemokrasia ya kongo mlinzi wake na dereva wake waliouliwa mwaka 221 kutokana na kwamba wana kinga za kidiplomasia balozi lucha atanasio mlinzi wake victoria ichoachia pamoja na dereva wao afamilambo walikufa wakati wa jaribio la utekaji nyara kwenye barabara moja mashariki mwa congo wakati wakielekea kwenye mradi wa shirika la chakula duniani wfp waendesha mashtaka wa rome walikuwa wameomba kushtakiwa kwa rocho leono na mansur luguru rwagaza ambao wakati wa mauaji hayo walikuwa naibu wakuu wa wfp congo na afisa wa usalama mtawala wakihutumiwa kwa uzembe katika kupanga ziara ya balozi huyo na umoja wa mataifa umesema kwamba ungependa kuona wawakilishi wa utawala wa taliban wakihudhuria kongamano la kimataifa la siku mbili kuhusu afghanistan litakalofanyikia katari wiki ijayo katibu mkuu wa umoja huo antonio guterres ataongoza kikao hicho kuanzia februari 18 kikihudhuriwa na mataifa wanachama pamoja na wajumbe maalum wa umoja wa mataifa kwa ajili ya afghanistan msemaji wa katibu mkuu huyo stephan dujerik amesema kwamba madhumuni ya mkutano huo ni kushauriana kuhusu uhusiano wa kimataifa na utawala wa taliban tangu ulipochukua madaraka ya afghanistan kikao hicho cha doha mji mkuu wa qatar ni cha pili kuitishwa na umoja wa mataifa chini ya mwaka moja ingawa taliban hawakualikwa kwenye kikao cha kwanza ni vyoexpress kutoka hapa washington dc mpenda mskilizaji basi kibao kidogo tili brown akituambia sunina mm. e Nina, so a unani bamba, a so kitoto, fanya haraka wai, inauroso me me siya kinitajinipo omoninga naoringinga oeimanimani wamikamaraanakankamaraaodangembikia eemegeshegilagiashegila eemaaritaweashategila wanasema gacinia jua kuna ajabu ila wee nani ewe kama jini menasa mara upepo wakume nikuruga na kila chochochocho ukipinda wanapinda shingo shimbo zao zavunjika zijkanish jacob obunga anayefahamika hotili brown huyo kijana kutoka kenya nyimbo ambayo ilimpatia umashuhuri imaginary love kwa hivyo sasa kamao kutoka Vio express hapa tunaingia katika kile kitengo tunachokifahamu zaidi wasikilizaji wanashiriki barazani namna tuliuliza tu tukiwa katika hali hiyo ya kusherekea lenine tukauliza je unasherekea vipi sikukuu au sikukuu hii ya leo ya entine yawapenda nao wamesemaje mambo ni mengi hapa saluma progomi hajasema yuko wapi anasema hakuna siku yawapenda nao mwenye upendo wa kweli atakupenda kila siku didsahani akijulikana hodari akiwa lubero kivu kaskazini anasema maoni yake ni kuonya wapendanao kufanya mapenzi barabarani na waomba kuaminiana kuheshimiana wajulishane kwa familia bila mapenzi ya kizani na sio vizuri kufanya mapenzi bila ndoa vijana tusifate sana mapenzi ila umuhimu tufanye kazi kwanza sababu inaweza kumpata mtu kama huna uwezo huhamtakuwa mnaendelea vizuri mungu aendelee wapende nawe wote duniani awape baraka madhiuroticha anasema siku hizi wanawake hawaaminiki kamwe kwa hivyo hakuna haja ya kumshughulikia au kusherehekea mzungu feki faraja antoni watu ameandika wa kweli wakitambuka mtaa wa wapi hu- huko tanzania anasema siku hiyo bora tuiondoe wala tuweke siku ya yavyoo bora maoni yangu hayo haya huyo ana mambo hapa sasa ayzabron manyongezo kijana mkongwe yuko kule beni drc anasema kwake binafsi ni siku ya tabasamu siku ambayo ni ya kupeana alafu kitu ya kuleta simanzi ni kuwa baadhi ya vijana wengi hapo ndio wanafanya makosa na baadaye mimba zinatokea alex jeremia kayunga inabidi ifanywe mpango tusio tunaenda job kabisa sio inakaa tu kwenye kalenda bila ya maana yoyote um balayo wilzade anasema hakuna kitu kama siku hiyo hivileo ya majivu kipindi cha lent kinaanza rasmi na kuna mkutano mkubwa zaidi kwa hivyo anasema mambo makubwa yanayozingatiwa ni siku ya majivu aya abu ali ost anatuambia tusielekeze dhana ya upendo kwenye mahusiano ya penzi tu bali tuitafsiri dhana ya upendo kwa wote wanaotuzunguka na kutuhitaji na anaposema hivyo kuna dikson ambaye anaendelea na hayo ambayo umeyataja anaitwa dionhbd anasema kwamba siku hii hawapenda nayo kwanza tuwape ushauri wenye mashaka tuwafundishe wasio na maarifa tuwaonye wakosefu Uh, tuwatulize uh, wenye huzuni tuwasamehe waliotukosea na tuvumilie wasumbufu huku tukiwaombea wazima na wafu yeye anatoa ushauri mwafaka kabisa katika siku hii huyu jamaa hapa na paulo bois uh, anasema upendo utabaki ule wa agape tu uleule agape huko ule kwenye bibilia niusasa ndio anasema w kwa upande wakenahii imeanza kutokana na ule en mwenye wadini mtu wadini kabisa tuendelee naona wakati tuenda katika muzikiw lakini kwa kweli lazima tuwashukuru pia kwa kutokana na muda tuwashukuru kina onsalim kan lin st mpelwa Uh, kuna no, kina stani mtua sama. dani na hatuwezi tukawamaliza ni wengi kina vincent wote tunawashukuru kwa kuchangia kwenye mada ya barazani ya voa swahili kupitia ukurasa wa facebook amapo um, sasa tunakaribisha kibao chetu cha leo ni chake uh, ni hawa kina watu freshi wakisema sina ubaya pata mambouu yakafanya ni kaumi na mchezaji nkawashabikiye shabiki wenzangu anacheza minabaki naumi hasararo pesa ni makaratasi yanini unitoero kama haunipendi basi na mina moyo tena wanyama siobati kwa nini unitoero kama haunipendi basi nachotaka kukwamia misiku chuki sinaubaya na wewe wala kisasi tapwachana na wewe wala sijuti kwenda iku To get it, to it, to to get it, and to get it, to get it, to get it, and to get it, and it, and to get it, and and to get it, it, to get it, to get it, it, tapambana na hali yanu oh, hali yangu tapambana na hali ynu hasararo pesa ni makaratasi ya nini unitowero kama haunipendi basi na mina moyo tena wanyama ziobati kwa nini unitowero kama haunipendi basi nachotaka kukwambia kusiku zinaugaya na wewe wala kisasi tapachana na wewe wala zijuti kwenda ikupawa ikuwaya burizidi <tukar> nam wapendewaskilizaji unasikiliza kutoka hapa washington dc kama nakuwacha manake hapa wewe uwanja ni wako maanake kuna swali la leo ambao wasikilizaji tuliwauliza wameuliza wame swali lenyewe tuliuliza je unaonaje hali ilivyo katika upatikanaji wa mikopo kutoka kwenye benki kwa ajili ya yeah. wajasiriamali wadogo wadogwdog Si, naona majina hapa au majibu kweli amedoga zabron uh, kijana mkongwe kutoka dar ds kweli benki zimewasaidia baadhi ya vijana na wengi wamejikuta na pesa kidogo ambayo waliokuwa nayo imeenda kwenye benki sababu hawakuweza labda kutumikiza vizuri au kulipa hata adha za yeah, benki okay. zenyewe kwahivyo hakusaidika yule anasema mikopo inapatikana tatizo waombaji wengi wanaambiwa hawana vigezo Aha tumaini john ajasema yuko wapi lakini anasema nilimwachia tu mungu siku hizi ashughulikie hizi tasisi yenyewe zinatuhumiza zaidi kama vijana ee pia ana matumaini no. uta ngulwa anasema mambo ni mabaya sana kwa mikopo musa yusuf anasema hali ni nomaeata mkoo akeaaendeeahakisemannkusema mambo ni magumu ah, <laughs> pius mwiru anasema benki wakati huu ni adui wa mjasiriamali yoyote kuna mashirika madogo ya kifedha ambayo yanawasaidia riba kubwa na vigezo vingi hali ni mbaya isitoshe vijana wamekimbilia huduma za mikopo ya kidijitali hiyo Aha. ni jipya kutoka eneo la magharibi mwa kenya huyu ni kanjo elias anasema kenya kwangu mimi unaweza kopa iko pesa na ukose kufanya biashara na baadaye ujipate katika hali tatanishi ambayo wewe mwenyewe hautaelewa ilikupata kupata vipi alafu namwona nani huyu namwona salum mporongomi yuko kule drc nafikiri anasema hali ni mbaya sana kwanza kabisa mikopo imekuwa na riba kubwa faida anayoipata mjasiriamali yoyote inaishia kwenye riba pia mikopo imekuwa haina uteja wa mkopaji unaweza kupata hasara kwenye biashara halafu ukashindwa kabisa kulipa madeni ya wenyewe najua wanazungumza mambo a misingi kabisa hilo swala la riba linaleta balaa sana katika mikopo mikopohapa pa... ni, ni vijana wanazungumza wanazungumzani vijana na hiyo mm. ni swala zito kabisa alafu tena biashara ni pata nibahatikeaapoteana hebo... eh? hebo... nisome tu mawili alafu uh... tuangalie baadhi ya mambo yanayotanda ya, ya, ya kwenye mitandao ya kijamii yes. na mwana yusuf ahmed anasema riba ya juu mno hadi kwa sababu ya dola kupata dhamani kwa sasa hapa kenya mkopo unapeanwa na riba asilimia 18n hadi ishimbili kitu ambacho hawezi ukamudu ionyingisanaamuona sahani aa, ameongeza mchango wake lakini unaona muda unakimbia na vilevile vile, kamala kamala niwashukuru sana kwa kujibu swali letu kwenye njia ya facebook ukurasa wa voa swahili yote haya yakipatakana kupitia va express jiji kuu la marekaninam na, na hii leo tulikuwa amesema ni siku ya st valentine lakini vilevile vile, ni siku kwa wakristo wengi ni siku ya majivu ambapo watu wengi wa katoliki hasa wanakwenda kanisani kuomba na kuomba samana maanake ndio kuanza uh, wiki sita nafkiri ya watu kufunga lent wanafunga kabla ya pasaka ni kipindi ambacho kinaendelea kwa hivyo hii leo baada ya katika miji mingi hapo jana walikuwa ni siku ya yaal unajua ulaya ulaal mm. mm. ku mambo ya shetani na kadhalika kwa hivyo leo watu wamekwenda kanisani kupewa msalaba wa jivu pale kweli kabisa ilo ni mojawapojambo ambalo linavuma kote ulimwenguni na jambo linginesakuka jamaaalietoroka u waenaan uh, kutoka apa ndioanasema naajua aliuua mpenzi wake nakuwacha kwenye uanadge wa ke, uh, a huu hawabahatishi sasa ameomba mahakama itoe amri kwamba asishikiliwe tena kwenye polisi kituo cha polisi apelekwe kwenye jela, jela He, ili afungwe kabisa lakini mawakili wake wanasema hivi bado hajafunguliwa mashtaka yoyote mashtaka yaliyoko ni marekani Kaya, inataka imeitisha arudiswe lakini wanasema bado mikakati haijakamilika kwa hivyo wanasema ana haki ya kupewa bondibondi bond sasa pale kuna mvutano wa kisherialakini ukweli ni kwamba wamesema haachiliwi kamwe kwa sababu hawataki tena kubahatishakija kakimbia basifkiri ni hayo ummalizikanasemajeexes uh, tunafunga tu uh, jamvi kutoka hapa wasington dc jina langu harizon kama mwenzangu yobd shakur abd aidha upande wa pili na msimamizi mary mgawe kwa ya kuonana That ain't how my mama raised me Say all oh, you want, I'm not face be You ain't feeding me on my baby Praying on my downfall You can never see me fall Mungu aki sameyatsu We're you to say no key Praying on my downfall You can never see me fall i just wanna sum up kill them to know what i do like you facts if you really cannot ride for me or well just let me be